Simintin kumfa da aka ɓace (wanda kuma aka sani da simintin gyare-gyare na gaske) an yi shi da filastik kumfa (EPS, STMMA ko EPMMA) kayan polymer zuwa wani tsari na gaske tare da tsari iri ɗaya da girman sassan da za'a samarwa da jefawa, kuma ana tsoma-rufi. tare da murfin refractory (ƙarfafa) , santsi da numfashi) da kuma bushe, an binne shi a busassun yashi ma'adini kuma an yi shi da ƙirar girgiza mai girma uku. Ƙarfe ɗin da aka narkar da shi yana zuba a cikin akwatin yashi mai gyare-gyare a ƙarƙashin mummunan matsa lamba, don haka samfurin kayan polymer ya zama mai tsanani da vaporized, sa'an nan kuma cirewa. Sabuwar hanyar simintin gyare-gyaren da ke amfani da ƙarfe mai ruwa don maye gurbin tsarin simintin gyare-gyare na lokaci ɗaya da aka kafa bayan sanyaya da ƙarfi don samar da simintin gyare-gyare. Simintin kumfa da aka rasa yana da halaye masu zuwa: 1. Simintin gyare-gyaren suna da inganci da ƙarancin farashi; 2. Abubuwan ba su da iyaka kuma sun dace da kowane girma; 3. Babban madaidaici, m surface, ƙarancin tsaftacewa, da ƙarancin machining; 4. Lalacewar ciki suna raguwa sosai kuma an inganta tsarin simintin gyaran kafa. Mai yawa; 5. Yana iya gane babban-sikelin da taro samar; 6. Ya dace da yawan samar da simintin simintin gyare-gyare iri ɗaya; 7. Ya dace da aikin hannu da kuma samar da layin taro na atomatik da sarrafa aiki; 8. Matsayin samarwa na layin samarwa ya dace da buƙatun ma'aunin fasaha na kare muhalli. ; 9. Yana iya inganta yanayin aiki da yanayin samar da layin samar da simintin, rage ƙarfin aiki, da rage yawan kuzari.
Zane yana da sassauƙa kuma yana ba da isasshen 'yanci don ƙaddamar da ƙirar tsari. Za'a iya jefa simintin gyare-gyare masu rikitarwa daga haɗuwa da kumfa.
Rage saka hannun jari da farashin samarwa, rage nauyin simintin gyare-gyare, da samun ƙananan alawus na injina. (1) Yawan simintin gyare-gyare (2) Kayan aikin simintin gyare-gyare (3) Girman simintin gyare-gyare (4) Tsarin simintin gyare-gyare
Babu ainihin yashi a simintin gargajiya, don haka ba za a sami kaurin bangon simintin gyare-gyare ba wanda ya haifar da rashin daidaitaccen girman yashi ko rashin daidaitaccen matsayi a cikin simintin yashi na gargajiya.
.Castings suna da babban madaidaici. Bataccen simintin kumfa sabon tsari ne wanda kusan babu iyaka da ingantaccen gyare-gyare. Wannan tsari baya buƙatar ɗaukar ƙura, babu shimfidar wuri, kuma babu yashi, don haka simintin gyare-gyaren ba su da walƙiya, bursu, da daftarin kusurwoyi, kuma ana rage kurakurai masu girma da ke haifar da haɗin kai. Ƙunƙarar saman simintin gyare-gyare na iya isa Ra3.2 zuwa 12.5μm; daidaiton girman simintin gyare-gyare na iya kaiwa CT7 zuwa 9; Machining alawus ne 1.5 zuwa 2mm a mafi yawa, wanda zai iya ƙwarai rage farashin machining. Idan aka kwatanta da hanyar simintin yashi na gargajiya, ana iya rage shi da kashi 40 zuwa 50% na lokacin injin.
Samar da tsabta, babu masu ɗaure sinadarai a cikin yashi mai gyare-gyare, robobin kumfa suna da alaƙa da muhalli a ƙananan yanayin zafi, kuma yawan sake amfani da tsohon yashi ya wuce 95%.
Bincika inda mafitarmu za ta iya kai ku.