Fassarar Samfurin:
Jikin harsashi ya tsallake kuma m cikin tsari. Perley ya kasance yana da tsauraran gwajin sikeli. Yana ɗaukar iko ɗaya da watsawa mai sauƙi ɗaya, tare da watsa shirye-shirye da ƙarancin amo, da kuma shigarwa mai aminci. A cewar bukatar kasuwar, shigo da kuma sanannen sanannun samfurin gida na cikin gida da aka zaba don aikin dogara.
Mun gudanar da gwajin daidaitaccen gwaje-gwaje don tabbatar da ingantaccen aiki na kwari. Hanyar sarrafawa ɗaya ta hanyar isasshen sarrafawa da kuma watsa saurin aiki marasa amfani tare, samar da iko akan saurin aiki, yana tabbatar da hakan don aikace-aikacen masana'antu da yawa.
Kullum mu ya zo tare da tsarin haɗin haɗi wanda yake mai sauƙin kafawa. Yana da fasalulluka shigo da sanannun samfuran samfuran gida da aka zaba musamman dangane da fitattun ayyukansu, ganawar bukatun kasuwanni daban-daban.
Gabatarwar Samfurin:
Pupe inerner diamita: 320mm
Weight: 60kg
Kusurwa: 110 °
Fassarar Samfurin:
Jirgin ruwan da yake ɗaukar tsage tsari, wanda ya dogara da alaƙa da sauƙi don kafawa. Tare da ƙara diamita, yana da saurin saukar da sauri da rage nauyi. Hakanan yana da tsauri mai ƙarfi da tsarin karamin abu. Fitarwar tana amfani da kayan haɗin bevel mai, wanda ke da isasshen watsa da santsi da ƙananan amo.
Gabatarwar Samfurin:
Pupe ininer diamita: 216mm
Kusurwa: 110 °
Fassarar Samfurin:
Akwatin akwatin yana da tsauri kuma karamin abu mai narkewa, yana da isasshen watsa kayan aiki, yana da isasshen amo, haɗin haɗi mai sauƙi, kuma shigarwa mai dacewa. Tare da karuwar diamita, da saurin saukar da sauri yana da sauri. Za a iya daidaita tsayin tsayin daka, wanda ya fi dacewa da buƙatun hatsi daban daban a cikin mahalli daban-daban, kuma masu amfani suka karɓa.
Bincika inda mafita na iya ɗaukar ku.